ผลการแข่งขันการประกวดภาพถ่ายระดับนานาชาติ “แฟชั่นและการแต่งกาย”
![](https://afthailande.org/wp-content/uploads/2018/04/Waiting.jpg)
ขอแสดงความยินดีกับคุณ Kanita Inchuenjai ผู้ได้รับคัดเลือกโดย คุณมานิต ศรีวานิชภูมิ ช่างภาพผู้มีชื่อเสียงของไทย เพื่อเป็นตัวแทนประเทศไทยเข้าชิงชัยในการแข่งขันภาพถ่ายระดับนานาชาติ ที่จัดขึ้นโดยมูลนิธิสมาคมฝรั่งเศส!
คุณ Kanita Inchuenjai ได้เข้ารอบหนึ่งในยี่สิบนักถ่ายภาพฝีมือเยี่ยมในการแข่งขันครั้งนี้ งานของเธอจะถูกจัดแสดงในนิทรรศการรวมที่กรุงปารีส
![](/wp-content/uploads/2018/04/Mon-amie-300x200.jpg)
![](/wp-content/uploads/2018/04/Waiting-300x200.jpg)